cộng đồng teen 9x | viet nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

cộng đồng teen 9x | viet nam

chao mung cac teen 9X

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpNghe nhạc

Hi chào cả nhà, tư vấn giúp mình chỗ nào mua áo chống nắng cho nam giới với nhé!

Go down 
Meokhocnhe
contimvui
kokokoko
myxaurang
bavenbu
potatohaha
quochungho
11 posters
Tác giảThông điệp
quochungho

Hi chào cả nhà, tư vấn giúp mình chỗ nào mua áo chống nắng cho nam giới với nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hi chào cả nhà, tư vấn giúp mình chỗ nào mua áo chống nắng cho nam giới với nhé!   Hi chào cả nhà, tư vấn giúp mình chỗ nào mua áo chống nắng cho nam giới với nhé! I_icon_minitimeWed Aug 20, 2014 10:44 pm

Hic sao áo khoác chống nắng cho nữ thì nhiều mà tìm mua cho nam tìm đến lòi mắt cũng không thấy vậy trời. Thật là phân biệt giới tính quá đi mất, con trai cũng phải bảo vệ làn da của mình chứ. Có ai đồng cảnh ngộ với mình không nè, giúp mình tìm áo khoác chống nắng với, loại cho nam chất lượng tốt mà nhìn năng động, thời trang đó nha. Cảm ơn trước nhé các mems
potatohaha

Hi chào cả nhà, tư vấn giúp mình chỗ nào mua áo chống nắng cho nam giới với nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hi chào cả nhà, tư vấn giúp mình chỗ nào mua áo chống nắng cho nam giới với nhé!   Hi chào cả nhà, tư vấn giúp mình chỗ nào mua áo chống nắng cho nam giới với nhé! I_icon_minitimeThu Aug 21, 2014 11:10 pm

Hihi mình thấy nhiều mà bạn, đến mấy cửa hàng thời trang nam ấy, áo khoác đầy ra đó.
bavenbu

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi chào cả nhà, tư vấn giúp mình chỗ nào mua áo chống nắng cho nam giới với nhé!   Hi chào cả nhà, tư vấn giúp mình chỗ nào mua áo chống nắng cho nam giới với nhé! I_icon_minitimeThu Aug 21, 2014 11:11 pm

Ôi bạn ấy bảo tìm áo khoác chống nắng chứ có phải áo khoác thông thường thì nói chi. Đúng là bất công thật nhỉ, đi ngoài đường con gái đeo kín mít còn con trai mà đeo cái găng tay là đã bị nhìn ngó xỉa xói sau lưng rồi. cuoivui.gif May cho bạn là vẫn còn một thương hiệu rất chú trọng thời trang chống nắng của nam đó. Vào link này xem kỹ thông tin nha, không chỉ đẹp mà chất lượng cực tốt đó, có loại rất tiện lợi đi nắng đi mưa đều được: http://uv100.vn/
myxaurang

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi chào cả nhà, tư vấn giúp mình chỗ nào mua áo chống nắng cho nam giới với nhé!   Hi chào cả nhà, tư vấn giúp mình chỗ nào mua áo chống nắng cho nam giới với nhé! I_icon_minitimeThu Aug 21, 2014 11:11 pm

Hi mình biết áo khoác bạn nói nè, là sản phẩm của UV100 phải không? Mình mới mua cho bạn trai mình áo khoác và kính ở đay, cửa hàng của UV100 bên Nguyễn Đình Chiểu đó. Bạn trai mình thì rất ít mặc áo khoác nhưng vì thấy hia tay anh cháy nắng đen hết nên mình mới mua ép anh mặc, tâm lý ban đầu anh sợ nóng, phiền phức nhưng giờ thì thích lắm, thấy đi đâu cũng mặc à. Kiểu dáng rất ok, lại chống được tia UV nữa chứ. Bạn tìm thương hiệu này mà mua nha.
kokokoko

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi chào cả nhà, tư vấn giúp mình chỗ nào mua áo chống nắng cho nam giới với nhé!   Hi chào cả nhà, tư vấn giúp mình chỗ nào mua áo chống nắng cho nam giới với nhé! I_icon_minitimeThu Aug 21, 2014 11:12 pm

Ủa UV có cả sp giành cho nam nữa ah, mà có nhiều mẫu không? Mình cũng muốn mua cho Gấu nhà mình mà tìm hoài bữa giờ chưa thấy đây này
contimvui

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi chào cả nhà, tư vấn giúp mình chỗ nào mua áo chống nắng cho nam giới với nhé!   Hi chào cả nhà, tư vấn giúp mình chỗ nào mua áo chống nắng cho nam giới với nhé! I_icon_minitimeThu Aug 21, 2014 11:13 pm

UV có thời trang nam, nữ và cả trẻ em nữa bạn ơi, mẫu thì đa dạng lắm, ra ngay UV chọn cho chàng 1 chiếc ưng ý đi, nhanh lên nhe, nghe nói UV đang có chương trình khuyến mãi khủng đó
Meokhocnhe

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi chào cả nhà, tư vấn giúp mình chỗ nào mua áo chống nắng cho nam giới với nhé!   Hi chào cả nhà, tư vấn giúp mình chỗ nào mua áo chống nắng cho nam giới với nhé! I_icon_minitimeThu Aug 21, 2014 11:13 pm

Nhanh chân lên nha bạn, chương trình áp dụng đến 25/8 là hết hạn đó bạn ơi, bạn vào trang panpage của UV mà xem thử xem chương trình đó có áp dụng cho mua online không nha, https://www.facebook.com/ThoiTrangUV100?fref=ts
quaybanhnha

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi chào cả nhà, tư vấn giúp mình chỗ nào mua áo chống nắng cho nam giới với nhé!   Hi chào cả nhà, tư vấn giúp mình chỗ nào mua áo chống nắng cho nam giới với nhé! I_icon_minitimeThu Aug 21, 2014 11:14 pm

Ui, sao mà nhanh kết thúc chương trình quá vậy, sao mà kịp mua đây khi thóc chưa về kho nữa
nguyenanhla

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi chào cả nhà, tư vấn giúp mình chỗ nào mua áo chống nắng cho nam giới với nhé!   Hi chào cả nhà, tư vấn giúp mình chỗ nào mua áo chống nắng cho nam giới với nhé! I_icon_minitimeThu Aug 21, 2014 11:14 pm

Bây giờ con trai mà cũng dùng mấy sp chống nắng nữa ah, tưởng đâu cái đó chỉ giành cho chị em phụ nữ thôi chứ
truyencaobeo

Hihi, tia UV đâu có phân biệt nam hay nữ đâu mà không dùng bác, con trai là chúa hay ỷ y và lười nên cần phải quang tâm nhiều hơn mỗi khi ra đường đó, UV đúng là tâm lí tóaaaaa
quochungho

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi chào cả nhà, tư vấn giúp mình chỗ nào mua áo chống nắng cho nam giới với nhé!   Hi chào cả nhà, tư vấn giúp mình chỗ nào mua áo chống nắng cho nam giới với nhé! I_icon_minitimeThu Aug 21, 2014 11:15 pm

Bạn trai mình thì cực kì kết moden UV, trong bộ sưu tập của chàng chắc không dưới 5 chiếc là của UV, chưa nói đến găng tay và mắt kính ah nha Smile
thanhnguyennguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi chào cả nhà, tư vấn giúp mình chỗ nào mua áo chống nắng cho nam giới với nhé!   Hi chào cả nhà, tư vấn giúp mình chỗ nào mua áo chống nắng cho nam giới với nhé! I_icon_minitimeThu Aug 21, 2014 11:16 pm

afro afro afro afro afro 
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi chào cả nhà, tư vấn giúp mình chỗ nào mua áo chống nắng cho nam giới với nhé!   Hi chào cả nhà, tư vấn giúp mình chỗ nào mua áo chống nắng cho nam giới với nhé! I_icon_minitime

Hi chào cả nhà, tư vấn giúp mình chỗ nào mua áo chống nắng cho nam giới với nhé!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Áo chống nắng chống thấm UV100 có thể hoàn toàn thay áo mưa được không?
» chi minh` cach' tao. clan voi'!!!